#1 2020-08-06 10:00:11

WilliamRop
Member
From: Usa
Registered: 2020-08-06

Tìm tất cả chủ đề bởi Katori Itto

Diễn đàn Game VN                                                                   Katori Itto                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    4/9/20 lúc 15:53       Tham gia ngày:    20/8/10    Bài viết:    3,838    Đã được thích:    677        Điểm thành tích:    113                                                        Sinh nhật:    Tháng tám 21                 Nơi ở:               Nghề nghiệp:    Sinh Viên                                               Tweet                                                                                                             Katori Itto.
,            Nhìn quá là lạ 26/1/15             Katori Itto được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem danh sách diễn đàn,          4/9/20 lúc 15:53                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
victorhugo      Bác ơi, Invite mình bên Torviet voi, [email protected], cám ơn nhiều nhiều nhé                    18/7/17.
mrbin6488      Hi Katori, invite mình bên Torviet với, [email protected]
Đa tạ đa tạ nhìu nhìu tongue                    17/7/17.
hungma147      Alo, anh ơi tình hình là team đang lên kế hoạch đi S.
Squad, dự kiến là tối thứ 6                    26/7/16                                                                          Katori Itto thích bài này.
Ok, a thì lúc nào cũng đc, quan trọng đông vui thôi big_smile        27/7/16.

Theanh90      Mail mình là: [email protected] nhé bạn

Thanks nhiều.
27/6/16.
Nhìn quá là lạ                    26/1/15.
Robo_Ky      bác ấy bảo có lỗi phải fix lại, bác đợi bác ấy up lại link đi :V                    2/7/14.
kích cỡ thật thì cũng 400x300.
bạn cần thì mình up.
18/3/12.
ok thanks you =P~, cần hậu tạ gì ko cậu.
:">                    15/2/11.
OMG.
Cậu share tớ đc ko ?.
Thanks rất nhiều, tớ phục cái theme của cậu quá :x                    14/2/11.
Bác ơi cho em hỏi, .

Em là window XP thì muốn để wall + skin như bác có được ko

:">                    14/2/11.

Pntk      Ông biết web nào đọc Itto 26 ko

english cũng đc, sao blogtruyen nó ko update thêm nhỉ.
Hay là tác giả ko viết nữa :-.
29/1/11.
Cơm~nắm~Onigiri       kéo tay áo* Katori-san nên chụp bên trang chủ và mở khung hình 1280 thì ảnh sẽ đẹp và rõ hơn-giống cái Cơm chụp ở bài 1 ấy big_smile                    24/1/11.
Cơm~nắm~Onigiri       khoác vai* cùng là fan chị Lightning thì add nick yahoo cơm nha :"> infinite_otaku2209                    23/1/11.
pntk      Fan Itto àh smile).
Bắt tay cái smile)                    16/1/11.
sặc, cứu tưởng ông là cờ nhôn rongdovn smile) thấy cái nick giống ym quá :-"                    16/11/10.
giả nai à :-" cán mau không tớ mách anh bự bạn rồng train cờ nhôn :">                    16/11/10.
giả nai à :-" cán mau không tớ mách anh bự bạn rồng train cờ nhôn :">                    16/11/10.
temmmmmmmmmmmmmmm bạn rồng đô :">                    16/11/10.
Xem.
Xem.
Sinh nhật: Tháng tám 21                            Nơi ở:                     Nghề nghiệp: Sinh Viên                                                                                       Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi Katori Itto.
Tìm tất cả chủ đề bởi Katori Itto.

Batman v Superman Dawn of Justice ​
Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   Katori Itto.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

ibet 888

Board footer