#1 2020-09-03 18:02:19

GeraldoVen
Member
From: Iceland, Seltjarnarnes
Registered: 2020-09-03

hungktuong :5cool_bad_smelly: Thank bạn nhe

Diễn đàn Game VN                                                                   darklynx                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    4/9/20 lúc 19:30       Tham gia ngày:    3/4/04    Bài viết:    2,975    Đã được thích:    1,107        Điểm thành tích:    113                                                   11.
1St-.
hardy.
Handcannon.
Nghệt.
Brother_Crush.
TatCaViGames.
Xem tất cả                               11.
1St-.
ghostkiller07.
RE_L4D_1998.
congnghia_94.
Xem tất cả                                                  Nơi ở:    Chronopolis                                                   Tweet                                                                                                             darklynx.
Chỉ huy sứ ,  Chronopolis                      darklynx được nhìn thấy lần cuối:              4/9/20 lúc 19:30                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
death_evil_91      alo bác, hiện tại mình đang onl, có j tiện bác onl được mình qua active cho bác nha big_smile                    31/1/17.
9Inches      http://kissmanga.com/Manga/Pygmalio hồi học cấp 1 được đọc vài tập lẻ tẻ, h mới được đọc nguyên bộ, nên gọi là có chút nhớ về thời thơ ấu                    1/10/15                                                                          darklynx thích bài này.
darklynx   Uhm, t cũng đọc lâu quá mà ko nhớ nổi.
Hình như lúc đó chưa hết thì phải        1/10/15.

Tuankiethcmbn      clip sex  sex  clip sex HD                    3/4/14
Hungktuong       :3cool_adore: Vậy bản 2.7 đó chơi đc hem bác

có khác ji mấy bản cũ hem                    31/5/13.
hungktuong       :5cool_bad_smelly: Thank bạn  nhe , đỡ lag hơn rùi , nhưng mà bỏ lâu quá chơi lại nó nản vãi chắc để mốt có hứng chơi tiếp hihihi                    2/12/12.

Hungktuong       :9cool_too_sad: Bạn config cái persona 4 rùi up cho minh đc hem

mkinh gà cái giả lập ps2  này lắm , lúc trước mình toàn check đại chơi đc 2 cái god of war là sun sẽ thui                    1/12/12.
vuabanhmi11      Vừa down CF tối qua thì chọn run á administrator được còn vừa cài lại sniper elite lúc nãy vẫn bị lỗi kia.
Thôi có gì chiều mình cài lại the sims 3 mà còn bị lỗi đó thì thua.
23/11/12.

Vuabanhmi11      Xài win 64bit cài game bị lỗi 00000b7 thì phải làm sao @@

Với win7 64 bit khi chạy buộc phải chọn run as administrator nhé, .

Thử lại xem Hướng dẫn dùm đi @@

22/11/12.
Keni_      :d.
13/10/12.
_tear_      Của bạn đây, sr bạn vì sự chậm trễ nhé do mạng mình chập chờn đến mãi hôm qua mới bt nên mới upload tiếp dc Resident Evil Outbreak http://forums.gamevn.com/showpost.php?p=20977530                    22/9/12.
bạn vẫn cần suikoden 5 ko tớ tìm được 2 link 1 torent 1 direct nhưng nên dùng torent , direct chậm lắm do đứt cáp : http://thepiratebay.se/torrent/6995117/Suikoden_5_%5BNTSC%5D__Ps2 http://www.emuparadise.me/Sony_Playstation_2_ISOs/Suikoden_V_%28USA%29/150831 mà hình như bạn cần bản 4 chứ không phải 5 đúng ko.
23/8/12.
Cho mình hỏi bạn có chơi rep không vậy.
Có thể cho mình mượn nick để chơi rep không neutral Mình chỉ log vào mỗi ngày chỉ vài giây để rep mà thôi và mình hứa sẽ đảm bảo cho nick của cậu: ngoài rep ra không post bài hay có hoạt động gì khác cả.
Nếu bạn cho mình mượn thì gửi giùm pass vào hòm thư của mình nhé.
Thanks & best regards.
1/11/11.
darklynx      wtf, tên nào                                              thế                    10/7/11.

♥ VagaBound ♥      La tuề là tuế tuế

mao tấn , bi è re.
10/7/11.
darklynx      tùy cậu thôi                            smile                    2/3/11.
cowboyha      Như bạn đã thấy, box mình đã có topic Mission Board, bạn có đồng ý cho mình tính điểm cho bạn từ các topic hỏi đáp không.
2/3/11.
tngcphng      đưa link trùng sao rep đc                                        smile)                    8/1/11.
darklynx      à, tớ chơi sv khác, server millanz tớ down patch không được                    2/1/11.
singleboy3994      ban oi lam phien cho minh hoi ban co vao duoc dragonica sever private hok vay.
Ngay 2/1/2011                    2/1/11.
flydragon89      darklynx để lại link bài post lần sau mình còn rep lại cho dễ                    30/12/10.

1           2          3       Tiếp >

Xem.
Xem.
Nơi ở: Chronopolis                                                                                              Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi darklynx.
Tìm tất cả chủ đề bởi darklynx.
Nick 2 người dùng.

Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   darklynx.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

ibet 888

Board footer