#1 2020-09-11 13:47:55

GregoryUnfiz
Member
From: Switzerland
Registered: 2020-09-11

Tìm tất cả chủ đề bởi Doccocuukiem1990

Diễn đàn Game VN                                                                   Doccocuukiem1990                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    5/9/20 lúc 20:35       Tham gia ngày:    21/1/07    Bài viết:    785    Đã được thích:    315        Điểm thành tích:    63                                                                      Tweet                                                                                                             Doccocuukiem1990.
Doccocuukiem1990 được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề [fb] Manga cuối của 3F,          5/9/20 lúc 20:35                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
by2715      hôm bữa mình mới thấy bên gsm có con f09c giá 4t2 , màu đỏ bordo , không biết nam mà xài con màu này có hợp k nhỉ , với lại giá này có đẹp k.
mình post hỏi trong topic "Hội Điện thoại Nhật GVN" thì có ng nói bạn đang xài con này nên mình xin tí ý kiến                    2/3/14.

Cmt4590      Hiện đang có 8 chai định mua con keitai xài

bác rành giới thiệu dùm mình nên mua em nào, tks nhiều.
19/8/13.

Lucifer_2511      Vậy hẹn bạn tháng 5 nhe

hẹn cafe rồi thuận lợi thì order luôn                    15/4/13.

Lucifer_2511      Đặt hàng ở đâu hả bạn

mình dự định sẽ mua vào giữa tháng 5, chắc sẽ hẹn bạn cafe vào lúc đó để test thử và hỏi thêm 1 số vấn đề nhỏ big_smile                    15/4/13.
Lucifer_2511      Hi bạn, hôm qua đã inbox bạn rồi.

Tiện bổ xung là mình cũng ở HCM nhé

sớm reply nhe, thx big_smile                    14/4/13.
hàng họ phụ kiện dư lào anh :-.
con này em mua để show off, nên cần ngon lành tí smile) còn trầy trầy rồi thì em chưa mua đâu :-<                    6/4/13.
inbox full rồi anh dzai                           :-w                    6/4/13.
Chauhuynh90      vậy mình chuyển tiền trước phải không, order thì khoảng bao lâu có máy bác, .

Do vài ngày nữa phải về ĐN :6cool_ah::6cool_ah:                    25/1/13
Chauhuynh90      Mềnh đang tìm mua con keitai tầm 2,3 triệu

đọc cái topic jpm thấy 920sh có vẻ là hợp nhất, bác có con nào không để mình, cho cái giá luôn nha, tks nhiều :1cool_byebye:                    25/1/13.
kaizvn      pm roài                                                   =.=                    24/1/13.
qeqa      em đang mong sh01b đây bác.
cho em cái giá tốt tốt với.
Cơ mà đám cưới đám ciếc kéo ùn ùn đến nên đưa xiền cho mom rồi.
nếu dc đợi em xíu big_smile                    28/12/12.

Thích Thể Hiện      đặt cọc bác được không

màu gì vậy , tiếc là chủ nhật không gởi tiền được , không thì xút cái điện thoại luôn rồi  có gì thứ 2 chuyển tiên rồi xút nha                    22/12/12.
qeqa      cảm ơn bác nhiều.
Chắc em đi xem em sh07b rồi quyết luôn.
Mà sh07b test y chang sh01b luôn hả bác.
18/12/12.
Natit_Titan      con hàng này spam ở đâu lên đc 700 bài thế :2cool_sexy_girl:                    24/10/12.
Gammer12      e cảm ơn bác big_smile.

À mà e hỏi bên phongcachnhat.vn thì e thấy họ bảo có dòng SH03D bản quốc tế

con đấy có bản QT đúng k bác big_smile                    4/10/12.
Gammer12      chào bác, e là mem hay đọc bài bên topic jpm big_smile.

E muốn hỏi bác chút là máy con SH-07B

SH10C và SH03D thì nên xài con nào ak big_smile , sóng ổn định và cam nét nét chút ạ big_smile                    4/10/12.
Ông làm bên in offset huh.
:-/                    3/10/12.

Cobala_2301      Vậy bạn có địa chỉ shop hay web nào ở tp không                    8/9/12

cobala_2301      E không đủ post nên không vô Hội Điện thoại Nhật GVN xin tư vấn dc nên nhờ xíu ^^  E muốn hỏi về chất lượng sóng con Softbank Sharp Galapagos 005SH ở VN thế nào.
Với lại giờ muốn mua thì nên mua ở đâu để được "đối xử đàng hoàng" ^^, e mù công nghệ  thank                    8/9/12.
helicopter27      Bạn ơi, cho minh xin yahoo mình cần tư vấn mua đt, ty.
14/8/12.
1           2     3     4          5       Tiếp >.
Xem.
Xem.

Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi Doccocuukiem1990

Tìm tất cả chủ đề bởi Doccocuukiem1990.
JMP Smartphone - Fujitsu Arrows NX F-05F  Fanpage của JMP hội  ​.

Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   Doccocuukiem1990.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.
Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:.
Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

ibet 888

Board footer