#1 2020-09-11 16:09:01

LoreneWatl
Member
From: Germany, Brachttal
Registered: 2020-09-11

Hyunbo Tớ định bán 4m5 pác ạ

Diễn đàn Game VN                                                                   khiem4                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    5/9/20 lúc 17:08       Tham gia ngày:    8/3/11    Bài viết:    225    Đã được thích:    3        Điểm thành tích:    18                                                                      Tweet                                                                                                             khiem4.

Khiem4 được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề Thảo luận

tổng hợp thông tin về game,          5/9/20 lúc 17:08                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
Hyunbo      Tớ định bán 4m5 pác ạ, nhà đang xài cơ mà thèm con 29 quá                    14/8/16.
khiem4   Mua bao lâu , tình trạng thế nào bác.
cho mình xin vài tấm ảnh luôn        14/8/16.
Hyunbo   Mình ở SG pác ở đâu, mình mua còn vài tháng nữa hết bảo hành hay sao ấy chả nhớ, lúc mình mua là còn 1 năm mấy bảo hành của LG, máy mình đang xài còn mới đẹp chả bị gì hết pác ạ        14/8/16.
khiem4   Mình ở Huế.
Nếu hàng còn vài tháng bh thì mình trả 4tr nhé , nếu bác đồng ý thì cuối tháng lương về mình chuyển khoản rồi bác chuyển hàng tiền ship mình chịu        14/8/16.
Xem.
Xem.

Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi khiem4

Tìm tất cả chủ đề bởi khiem4.
​.

Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   khiem4.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

ibet 888

Board footer