#1 2020-09-13 18:46:12

PatsySever
Member
From: Australia, Bowes
Registered: 2020-09-12

bạn hãy chữa khỏi cái tai bị viêm cho Elsa nhé

Game Bác sĩ chữa tai.
Bạn đang chơi trò chơi Bác sĩ chữa tai là một game online hay tại chuyên mục Game Bạn gái của  Trò Chơi Việt .
Hiện tại đang có  cao thủ đang trực tuyến 24h chơi game vui này cày điểm và cùng  vì nó quá hay.
Thật khủng và đông vui.
nếu thấy trò chơi hay hãy  và chia sẻ tới bạn bè nhé.
» Bạn gái » Bác sĩ chữa tai       Chơi trò chơi bác sĩ chữa tai tại  TRÒ CHƠI VIỆT  – game-bac-si-chua-tai           3.4  5  20     8 11 3 1 1 8      Yêu thích     Toàn màn hình              Bạn có thích game này không.

Có  Không  3      3        50%   Giới thiệu trò chơi bác sĩ chữa tai
Bác sĩ chưa tai là một trò chơi dành cho bạn gái cực kì hấp dẫn

Khi chơi trò chơi bác sĩ chữa tai, .

Bạn sẽ được vào vai một vị bác sĩ tai mũi họng để chữa bệnh về tai cho Elsa

Vì  không  chăm sóc tai tử tế nên tai của cô nàng đã bị viêm và phải đi khám bác sĩ.
HƯỚNG  DẪN CÁCH CHƠI  BÁC SĨ CHỮA TAI Nhiệm vụ của bạn trong trò chơi bác sĩ chữa tai là sử dụng chuột trái  và thực hiện theo các bước hướng dẫn khi chơi trò chơi để chữa khỏi bệnh viêm tai cho Elsa.
Hình ảnh play  trong  game bác sĩ chữa tai.
Elsa đang bị viêm tai do bất cẩn và  không  chăm sóc cho đôi tai tử tế nên cô đang phải đến bác sĩ chữa tai.
Là một bác sĩ tai mũi họng tài năng, bạn hãy chữa khỏi cái tai bị viêm cho Elsa nhé.
Giờ thì cô nàng Elsa đã có thể tự tin với đôi tai của mình sau khi đã được bác sĩ chữa tai cho rồi.
Tham gia chơi những trò chơi bạn gái khác cực hấp dẫn tại trò chơi Việt như Anna du lịch London.“Game bác sĩ chữa tai hay tại  TRÒCHƠIVIỆT .

COM”  Bảng xếp hạng Bác sĩ chữa tai

Giải cứu hành tinh 2       Làm toán 2       Mario phiêu lưu 2       Nhảy sóng       Ghép hình cổ vật       Cao thủ vịnh xuân thách đấu                 Xem thêm Game Bác sĩ     Tín đồ thời trang.
Trang điểm lọ lem 2.
Máy hút gấu bông.
Đồ nướng BBQ.
Tiệm Spa 2.
Trang trí phòng cho bé.
Elsa trồng hoa.
Bán đồ  trong  rạp.
Thời trang sân bay.
Nhà hàng hải tặc.
Hứng mưa phóng xạ.
Anna kiss 3.
Cung thủ giấu mặt.